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Mfumuko wa Bei wa DuniaMfumuko wa Bei wa Dunia









Mfumuko wa Bei wa TaifaMfumuko wa Bei wa Taifa







Mbolea

Malighafi za 
Viwanda

Mafuta
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Mapato ya SerikaliMapato ya Serikali

1Mapato haya ni jumla ya mapato ya Wizara, Idara Zinazojitegemea, Wakala na Taasisi za Serikali, Ofisi ya Msajili wa Hazina na Mamlaka ya Serikali za Mitaa

 



Mwenendo wa MatumiziMwenendo wa Matumizi
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Uwezo wa Uzalishaji 
wa Umeme 
Uwezo wa Uzalishaji 
wa Umeme 



Gesi Asilia Gesi Asilia 

2020 2021 2022 2023 2024
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 Usafiri Usafiri



2021  2022 2023 2024

AbiriaAbiria



Shehena zilizohudumiwaShehena zilizohudumiwa
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Vituo vya Kutolea Huduma 
za Afya 
Vituo vya Kutolea Huduma 
za Afya 











Mijini  Vijijini  
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